Bây giờ là:

Diễn Đàn

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Ngày Mở Server Miễn Phí Empty Ngày Mở Server Miễn Phí Fri May 15, 2015 1:05 pm

PhucHo
  • Admin

Các Bạn Có Thể Tải Game,Thời Gian Mở Server là 9h ngày 16/5/2015
Tình Trạng như sau:
Đồ sẽ được bán trên thương thành giá cả nhất định 
nạp 10k được 5k @ là có được đồ 115 đến 120
đồ từ 130 đến 135 sẽ săn boss ra
server đồ đến 140 sẽ cập nhật đồ cấp cao hơn vào kỳ tới
Chúc Các Bạn Có Server Chơi Chiến Đấu Hết Mình !

2Ngày Mở Server Miễn Phí Empty Re: Ngày Mở Server Miễn Phí Fri May 15, 2015 4:26 pm

donghoi
donghoi

đăng lên 3kforumvi.com chưa ad

3Ngày Mở Server Miễn Phí Empty Re: Ngày Mở Server Miễn Phí Sat May 16, 2015 10:01 am

blackevil
blackevil

sao vào không đc.có phải tạo lại nick mới hay không.vào cứ báo mkn là sao hả GM

4Ngày Mở Server Miễn Phí Empty Re: Ngày Mở Server Miễn Phí Sat May 16, 2015 11:34 pm

PhucHo
  • Admin

công việt khá bận rộn do data BQT chưa sữa xong mong bạn thông cảm !
Về việt data cho các bạn chơi giải trí cũng ko phải đưa ra 1 data quá cùi để các bạn chơi
BQT sẽ cố gắng nâng cấp data cũng như bản Quyền Của Game Cho thật hấp dẫn,tạo 1 sân chơi bền lâu dài ít tốn kém,cho những bạn như sinh viên Đam mê thễ loại game tam quốc.những bạn trẽ tuổi có sân chơi vui vẽ lành mạnh ko thu phí,server phát triễn theo niềm đam mê,cho các bạn tham gia game
tuy nhiên đễ lôi kéo gamer 1 server đông người chơi, phải suy tính trước là họ có chơi được hay không nếu chơi nạp phí quá nhiều họ có tiền nạp không,những bạn sinh viên tìm đến trò chơi giải trí mục đích muốn thư giản đầu óc sau những ngày học tập mệt mõi,server ra họ tham dự,họ chơi để giải trí,nhưng lại thu phí, họ là sinh viên tiền là của cha mẹ cho ăn học,muốn chơi phải bỏ tiền ra nạp như vậy quá tội cho những cha mẹ vất vả làm để cho tiền ăn học,nhưng vì đam mê gamer lại móc tiền đó nạp vào hết,Mình làm như vậy ăn tiền đó có sướng không,
*-Mình làm 1 server này mong các bạn GM làm server khác đọc được thì hãy thông cảm! đừng vì lợi ích bản thân mà tạo 1 sever game để kiếm thu nhập và lợi nhuận từ game rồi sau đó vài tháng lại đóng cửa,mà hãy tạo 1 server chơi lành mạnh cho các bạn gamer,vì đây là thể loại giải trí,các bạn tạo được server mục đích chỉ để kiếm thu nhập từ gamer thôi sao,các bạn tạo được 1 thể loại game lậu nào đó đừng ham lợi nhuận của game mà hãy suy nghĩ là mình tạo được Server là để phục vụ nhu cầu giải trí của mọi người,
mong các bạn GM server khác đọc được và thông cảm cho người chơi !

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]